newssting
BITING NEWS :
* నేటి నుంచి మే 31 వరకు మార్క్‌ ఫెడ్ ద్వారా పసుపు కొనుగోలు .. అన్ని జిల్లాల్లో పసుపు కొనుగోలు కేంద్రాల ఏర్పాటుకు ఆదేశాలు *మద్దతు ధర క్వింటాల్‌కు రూ. 6, 875 చెల్లించాలని ఏపీ సర్కార్ ఆదేశం *నేడు వెలిగొండ ప్రాజెక్టును సందర్శించనున్న సీఎం జగన్ * వెలిగొండ పనుల పురోగతిపై అధికారులతో సమీక్షించనున్న సీఎం జగన్‌ ..పాల్గొననున్న మంత్రి అనిల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌, ఇంజినీరింగ్‌ అధికారులు *ఇవాళ్టితో 65వ రోజుకు చేరుకున్న రాజధాని రైతుల ఆందోళన.. ఫాలో అప్‌*జనసేన అధినేత పవన్ ఇవాళ ఢిల్లీ పర్యటన.. సైనిక్ బోర్డు కార్యాలయాన్ని సందర్శించనున్న పవన్ *ఇవాళ వేములవాడలో మంత్రి కేటీఆర్‌ పర్యటన *భారతీయుడు -2 సినిమా షూటింగ్‌లో అపశృతి .. క్రేన్ కూలి ముగ్గురి మృతి * మహారాష్ట్రలో అర్ధరాత్రి రోడ్డు ప్రమాదం..లారీ-కారు ఢీ. ఆరుగురి మృతి
Thu Feb 20 2020 16:25:38 GMT+0530 (IST)20-02-2020

ఇంగ్లిషు వీడియోల అనువాదం ఇక బహుసులభం

   14 hours ago
Wed Feb 19 2020 17:41:10 GMT+0530 (IST)19-02-2020

అత్యుత్తమ సౌండ్ ఎక్స్ పీరియన్స్ అందించే సౌండ్ కోర్ స్పీకర్లు

   19-02-2020
Tue Feb 18 2020 11:01:53 GMT+0530 (IST)18-02-2020

చౌకధరల స్మార్ట్ ఫోన్లకు ఇక రాంరాం..

   18-02-2020
Mon Feb 17 2020 17:54:03 GMT+0530 (IST)17-02-2020

టెలికాం శాఖకి రూ.10వేల కోట్లు చెల్లించిన ఎయిర్ టెల్

   17-02-2020
Sat Feb 15 2020 18:28:10 GMT+0530 (IST)15-02-2020

ఐ ఫోన్లపై భారీ తగ్గింపు... ఫ్లిప్ కార్ట్ బొనాంజా

   15-02-2020
Fri Feb 14 2020 14:06:17 GMT+0530 (IST)14-02-2020

ఎయిర్ టెల్, వోడా ఫోన్‌లపై సుప్రీం సీరియస్

   14-02-2020
Thu Feb 13 2020 18:24:23 GMT+0530 (IST)13-02-2020

కోవిడ్ 19 ఎఫెక్ట్,.. మొబైల్ ప్రదర్శన రద్దు

   13-02-2020
Wed Feb 12 2020 17:25:09 GMT+0530 (IST)12-02-2020

7 వేలకే రెడ్ మీ ఫోన్లు..

   12-02-2020
Tue Feb 11 2020 17:09:23 GMT+0530 (IST)11-02-2020

జొమాటో కస్టమర్‌కి కుచ్చుటోపీ.. నయా సైబర్ క్రైమ్

   11-02-2020
Mon Feb 10 2020 17:20:47 GMT+0530 (IST)10-02-2020

ఆంబ్రేన్ వైబ్ బీట్స్ ఇయర్ బడ్స్

   10-02-2020
Sun Feb 09 2020 10:24:28 GMT+0530 (IST)09-02-2020

కొంపముంచిన టిక్ టాక్ ప్రేమ.. పెళ్ళికి నో చెప్పాడని ఆత్మహత్య

   09-02-2020
Sat Feb 08 2020 16:03:41 GMT+0530 (IST)08-02-2020

పోకో ఎక్స్ 2 ..ధర తక్కువ,, ఫీచర్లు ఎన్నో!

   08-02-2020
Next
newsting
Daily Updates